Single vs biyu kwanon nutse - wanne ya dace don dafa abinci na kasuwanci?

Ɗaya daga cikin ɓangarorin da aka fi gyare-gyare a cikin gidan abincin shine ɗakin dafa abinci, kuma kwandon bakin karfe na ɗaya daga cikin samfuran da aka fi canzawa.Kuna da zaɓuɓɓuka da yawa yayin zabar sabon tanki don kayan abinci.Waɗannan zaɓuɓɓukan sun iyakance ba kawai ga abu da girman abu ba amma har da tsarin sa.Yawancin masana'antun irin waɗannan abubuwan suna da tsararrun nutsewa masu girma dabam, tare da nau'ikan kwantena guda ɗaya da biyu sune mafi yawan jeri guda biyu.Dukansu suna da halaye masu kyau da mara kyau waɗanda zasu iya sa mutum ya fi dacewa da kicin ɗin ku.Za mu bayyana bambance-bambancen da ke tsakanin su biyun da ke ƙasa, don haka za ku iya yanke shawarar wanda zai yi aiki mafi kyau a cikin sararin ku.
Wataƙila kuna amfani da samfurin fiye da kowane abu a cikin ma'ajin ku, don haka girman, siffar, da adadin tasoshin da kuka zaɓa sun dogara a ƙarshe akan niyyar amfani da shi.Kuna iya samun ƙarin fa'ida daga kwano biyu idan kafawar abincin ku na buƙatar ƙarin tsaftacewa da ayyukan wanki.Misali, idan kuna da ganga ɗaya don zubar da ɗaya don jiƙa, kuna iya samun damar cirewa tare da bambance-bambancen samfuri biyu yayin da kuke jiƙa - a cikin jirgi ɗaya, dole ne ku zaɓi.Hakanan, lokacin amfani da kwandon ruwa biyu, yana yiwuwa a raba abubuwa masu nauyi daga mafi ƙasƙanci, yayin da abubuwa masu rauni na iya zama da ƙarfi sosai a cikin kwatami ɗaya.Samun nutsewa biyu yana kiyaye tsaftar gefe ɗaya yayin amfani da wani don abubuwan da ke ɗauke da ƙwayoyin cuta, kamar ɗanyen nama.
Yayin da zaku iya siyan ganga guda ɗaya a cikin ma'auni iri ɗaya kamar nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i-nau'i-girma-girma.Yayin da nau'in kwantena biyu yana buƙatar zama babba isa ya ƙunshi kwantena biyu, abubuwan kwano ɗaya na iya ɗaukar yanki kaɗan.Don haka, madadin jirgin ruwa guda ɗaya.A ƙarshe, a ɗauka cewa ma'ajin ku yana amfani da ƙaramin hadaya ta tushe.A wannan yanayin, zaku iya gano cewa kuna da ƙarin zaɓuɓɓuka don salon nutsewa yayin zabar jirgin ruwa guda ɗaya saboda nitsewar kwantena biyu yana buƙatar ƙarin fa'ida mai faɗi.Lokacin da kuka sake gyara girkin ku, yana yiwuwa a canza majalisar ku, amma idan kawai kuna canza ginshiƙi da nutsewa, girman samfurin da kuke da shi ya fi kame ku.
Abubuwan da aka gyara kwano biyu suma suna zuwa da girma dabam dabam da tsari, kama daga kwantena biyu masu girman kamanni da tsari zuwa wani yanki mai girman girma tare da ƙarami na gefe.Wannan bambance-bambancen zaɓuɓɓuka yana ba da versatility a yadda kuke amfani da jirgin ruwan ku.Koyaya, ba shi da sauƙi a sanya manyan kayan aiki a madadin kwano biyu saboda mai raba tsakanin kwantena biyu.Saboda haka, nau'ikan kwano guda ɗaya sun fi taimakawa wajen wanke manyan tukwane ko jarirai, yayin da kwandon kwandon ruwa biyu yana da ƙarin zaɓuɓɓuka don amfani da kwano.

微信图片_20220516095248


Lokacin aikawa: Jul-04-2022